Diễn đàn 21.04.2014 02:23
benhvienlongxuyen.com :: Xem chủ đề - Kích thước tử cung bao nhiều là bình thường?>
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

Kích thước tử cung bao nhiều là bình thường?>

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    benhvienlongxuyen.com -> CLB Sản Khoa - Sức khỏe sinh sản & Giáo dục giới tính
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
Admin
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 30.08.2011    Tiêu đề: Kích thước tử cung bao nhiều là bình thường?> Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tên khách hàng: hoang thi t... Địa chỉ: Phuong Lam tan phu .dong nai E-mail cogai...@yahoo.com Điện thoại: 09177... Nội dung:
Xin chao! Em muon hoi,kich thuoc tu cung bao nhieu la binh thuong,vi khi em di kham phu khoa bsi bao em tu cung nho nhung em thay trong phieu sieu em ghi "cau truc dong nhat,niem mac mong,duong kinh 3mm hay 3cm gi do",co phai nhu vay la em kho co con va nen co con som khong.Va vi sao lai bi tu cung nho hay la bam sinh la the.Mong giai dap dum em.Thanks
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
bsthanhthuyag
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 01.09.2011    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào em !
Em nên cho cô biết cụ thể em bao nhiêu tuổi ? Trên siêu âm đường kính tử cung chính xác là bao nhiêu cm? .
Thông thường đường kính tử cung ở phụ nữ tuổi sinh đẻ bình thường là trên 2,5cm , vì vậy nếu dưới 2cm là tử cung Nhi Tính ,còn gọi là tử cung thiều sản và thường có kết hợp với các dị dạng khác của hệ sinh dục .Tiên lượng sản khoa rất xấu.
Đây là một loại dị tật bẩm sinh do sự biệt hóa đường sinh dục khi còn trong bào thai .
Hẹn gặp lại !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    benhvienlongxuyen.com -> CLB Sản Khoa - Sức khỏe sinh sản & Giáo dục giới tính Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

Thời gian mở trang: 3.946 giây. Số lần truy cập CSDL: 25

Diễn đàn BBtoNuke 2.0.22 © 2006 Nuke Cops
Được phát triển từ phpBB 2.0.22 © 2001-2006 phpBB Group